DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Thursday, March 29, 2012

Mambo Hayo: Muhogo Mwingine wa Jang'ombe Huo Mabinti. Kama Kawaida Msisahau Kondomu !!!


Mimi ni kijana ninaeishi Dar na Moro maana kote nina nyumba so nachagua pa kulala. 

Natafuta Jimama au mwanamke wa makamo kwa ajili ya kupeana raha na utamu. 

SIHITAJI FEDHA ZAKE WALA NINI NINACHOITAJI NI UFUNDI ZAIDI.
MIMI NIMEPITIA JANDO LA KITANGA NA NAYAJUA MAPENZI SANA NA NINA MBOO YA INCHI 9.


NAPENDELEA MWANAMKE MWENYE SHANGA MAANA NDO UGONJWA WANGU NA AWE ANATOKEA DAR AU MORO MJINI.
NATUMAINI DADANGU UTANISAIDIA KUMPATA.

YEYOTE ALIYE TAYARI TUWASILIANE KWA NAMBA  0718 - 209908

22 comments:

  1. acha ujinga wewe utawekaje namba zako za simu? watu hawafanyi hivyo ungeacha hata email address yako ili iwe private zaidi kama vipi si ungepiga na sura yako tuione we unaonyesha uboo wako heti na namba unaacha huu niushauri tu

    ReplyDelete
  2. Kweli anazngua mshkaji.

    ReplyDelete
  3. kama simu hajaisajili haina noma kwani sio rahisi kujua jina lake...ila kama simu kaisajili ndio atajulikana...
    ILA mie sijaona tatizo lake kuweka simu yake jamani....yeye katoa request yake na kaweka simu kuonesha yuko siriaz..sasa wee kama upo humu kwa kuzuga na kujificha ni wewe...mbona nancy mwenye blog kajiweka wazi tuuu...mbona porn star ulaya wanajulikana mtaani...acheni hizo wabongo kila mtu na interest zake...sidhani kama kuweka namba yake ya simu ni tatizo kwako...kwanza hata kama ukimjua ndio itakuwa nini sasa....

    ebo!

    COX

    ReplyDelete
  4. Mmm nimeupenda huo uboo mwenzio.tatizo nipo ir.

    ReplyDelete
    Replies
    1. IRINGA SEHEMU GANI? MI MWENYEJI MAENEO YOTE YA TOWN

      Delete
  5. sasa kama yeye kaacha hadi namba kwanini asiionyeshe na sura yake kama alivyofanya Nancy? tumuone kama yuko serious zaidi we usitetee ingekuwa wewe ungeonyesha sura yako? au unataka kuongea tu.

    ReplyDelete
  6. wee unataka sura au ..yeye kaishatoa mboo yake na kajieleza vya kutosha...kama unataka sura yake si umpigie simu au mpe email yako akutumie...sijajua anawakwaza nini yeye kuweka namba yake ..mwenzio yupo kibiznes wee inakuhusu nini...hapa risk ni kwa mtu mwenyewe...nadhani simu+picha ya uboo+maelezo yake vinatosha kabisa ujumbe kuwafikia wadada/wamama aliowalenga ..sasa sijajua wee dume unakereka nini na yeye kutoweka sura au kuweka namba yake..au shoga unataka umuone sura?mpigie simu akutumie picha kwenye email yako ...

    ebo!

    COX

    ReplyDelete
  7. au wewe ni mumewe ndo maana unamtetea saaana? huenda ikawa ni wewe maana inaonyesha inakuuma sana mimi nimpinga mashoga na nina hisi nayeye naye ni shoga sasa unaposema ni risk sasa hiyo namba kaitolea ya nini? si anataka kujitangaza auze sura basi kama kaweza kuuza namba si auze na sura yake ili mabinti waweze kumfuata sasa watajuaje kama ni mwanadamu halisia au jini? au sura lake baya ndo maana analificha? mademu wanataka waone sura sio namba ssa nakushangaa wewe unamtetea ina kuchoma sana eeh?

    ReplyDelete
  8. mpiganaji ..poa kaka..mimi na wewe mitizamo yetu mara nyingi imekuwa sawa...issue ya huyu jamaaa tuipotezee!!..Nancy niletee vimodel na mletee mpiganaji matinginya...huyu jamaaa anae saka wanawake na hicho kiboo chake na namba yake ya simu tuwaachie kinadada na kina mama...

    COX

    ReplyDelete
    Replies
    1. Cox - hapa umeonyesha maturity ya hali ya juu. I salute you bro !!!

      Delete
    2. Cox.. ni sahihi na unachosema wala hatugombani ni kama ulivyosema basi poa mwana tuendelee kula raha Dada Nancy namuaminia kwa kutuletea mavituuuuuuuuzz

      Delete
  9. JAMANI WE WA IRINGA HATA MIMI HUKO MWENYEJI JAMANI NAJUA MAENEO MENGI YA PALE IRINGA MJINI. OKEY HII BLOG SIYO YA KUDHALILISHANA NDOMANA NIMEWEKA PICHA USO NIKAUDHUIA. YEYOTE ANAETAKA TUONANE ANAWEZA KUWASILIANA NAMIMI KWAHIYO NAMBA THROUGH SMS AU KWA KUPIGA. NAPENDA KUWA MUWAZI ZAIDI KWANI HATA DADA NANCY ALINIOMBA NIMTUMIE PICHA YA UBOO NIAMBATANISHE NA OMBI LANGU WADAU

    ReplyDelete
  10. mimi nataka kumuuliza nancy,ulisema tupige kura wanaotaka mashoga,firaji na wafirwaji,na ambao hawapendi vyote,but kwajinsi mambo yalivyokua yanakwenda ,ambao hatupendi hizo pic tulikua nakura nyingi!! so nataka kujua matokeo yalikuaje??????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Matokeo ya ile kura yapo katika link hii:

      http://rahatupu.blogspot.co.uk/2012/02/wadau-tufanye-nini-na-mashoga-na.html

      Vipi, unafikiri huyu mdau ni shoga ama????

      Delete
    2. kwa kusema ukweli dada Nancy huyu jamaa nahisi na sio nahisi kwa mtazamo wangu atakuwa ni SHOGA wala haifichiki

      Delete
  11. DU uboo wa namna hiyo naupenda sana, cheki ulivyosimama, kweli wewe ni rijali, nahitaji tombwa na mboo kama hizi, takutafuta unipoze nyege kwenye kuma yangu!!!ila unitombe kisawasawa sio tena uanze kusinzia sinzia!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mi nnao km huo nitafute dada.

      Delete
    2. TUWASILIANE JAMANI UTAUPATA

      Delete
  12. Aisee uboo umesimama vizuri halafu umenyooka, napenda mboo za namna hii hata ukiingia kumani unausikia moja kwa moja kwani unakwenda moja kwa moja ndani na ukipiga goli la ndani raha tupu!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. OK TUNAWEZA KUWASILIANA UKAUPATA JAMANI

      Delete
  13. Jamaa msenge tu na hiyo siyo picha yake,hapo siyo Tanzania! Unaweka simu ovyo tu then naona kuna watu wanakutetea kisenge pia,we kama una shida ya malaya nenda Corner Bar au Kinondoni with your condoms u gona get so many commercial pussies,Bitch Ass Nigga!

    ReplyDelete
  14. du hata mimi nimeupenda huu uboo, emu tuwasiliane kwanza hapa kaka angu yahaoorewards@yahoo.com afu nitakuambia kitu.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!