DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday

Cute: Huyu Binti (Kidawa) Ndiye Anashikilia Rekodi ya Ujuzi wa Kula Koni Hapa Rahatupu. Hebu Tupe Maujuzi Yako Kuhusu Jinsi ya Kula Koni Sawasawa na Kumpigisha Mwanaume Punyeto Mpaka Apige Bao la Uhakika....

12 comments:

  1. Fuck you NANCY.

    ReplyDelete
  2. Nancy pale posta ofisi yako iko sehemu gani...Nataka nije nikuone live.Usijali, May B unaona itakua aibu face tu face,Sura yako naifahamu ukinielekeza nitakuja kama customer wako tu then nikuone live bila wewe kujua alafu nirush ma ass back home..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niandikie...

      Halafu ukiniona then what? Wanaume bwana !!!

      Delete
    2. Itakua ni part ya kuinjoy kwangu blog hii...I like to keep it real baby.Siamini kama ni wewe katika ile picha.Maana unaonekana una tako kuuubwa sana na mie ndo ugonjwa wangu.So i like just to prove my damn fuckin doubt kama ni kweli mtu kama yule yupo duniani hapa...Anyway what type of damn business ua doing there at posta ma beautifull pussy?

      Delete
    3. Nimekwambia niandikie faraghani...Mambo mengine hayapaswi kuanikwa hadharani wewe. Hujaenda jando nini?

      Delete
  3. Hi Nancy mzima wewe jaman
    any sugar mammy or phat girl anaetaka shababi aka serengeti aka vyovyote vile am 26 nakazi yangu sihitaji pesa ya mtu just kutombana2 anichek via my phone 0782255411 NI SMS 2.niko dar around makumbusho-morocco
    publish hii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Please - usitoe namba zako hovyo hovyo mtandaoni. It makes you look bad and nobody will take you seriously.....

      Delete
    2. Nancy watu wanahitaji huduma, wanaliwa na nyege kijana huyo anaweza kuwa chizi jamani. Mi mwenyewe nilikuwa napata request kama hizo za namba na email. We zirushe tu ndio wadau wenyewe, porn makes people go Bonkers.

      Sawai Mzee wa ma utamu ya ngoma.

      Delete
  4. NANCY HUWA NAPIGA GOTI HUKU NIKIMUANGALIA USONI NAANZIA CHINO KWENYE PUMBU NANYONYA MOJA MOJA THEN NASHUKA CHINI YA PUMBU NANYONYA HIYO SEHEMU HUKU MKONO MMJA NACHEZEA MBOO MKONO MWINGINE NACHEZEA PUMBU TARATIBU THEN NAPANDA KWENYE KICHWA CHA MBOO NAKINYONYA HUKU NIKIMIANGALIA USONI MKONI UKIPIKICHA PUMBU TARATIBU MMMH NAIZAMISHA KOONI IKIWA IMEROWA NAIMAKE REAL WET UKU MIKONO YA MPENZI IKUPIKICHA CHUCHU ZANGU NA NYONYA KAMA VILE NANYONYA KOKWA LA EMBE ;) NACHEZESHA ULIMI KWENYE KICHWA KISHA NANYONYA YOOOTE NAIPELEKA SIDE TO SIDE UKU NIKINUN'GUNIKA MMMH RAHAAA TUPUUU NIMEROWA KUMA YOTE KWA KUSIMULIA JINSI NINAVYO KULAGA THE MANDINGO ;)



    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. cute jaman acha kuntamanisha utafanya ntake kukutumia picha ya mboo yangu iliuone kama utaiweza wewe mtoto mtuuundu
      engineerbigboy@gmail.com

      Delete
  5. Mh we dada kweli fundi wa kunyonya umeolewa ama badobado

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!