TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Tuesday, September 11, 2012

Hii Nayo Ili-Make Headlines....Kim and Ray J !!!!!

17 comments:

  1. Nancy & Kibamia 1 embu fukueni fukueni kama mtapata hii clip wadau wa RAHA TUPUIKE na KimYei!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kaka umchimbua!!!nilikua nazo ngoja ntatafuta kwenye makabrasha yangu. Nina video moja ya X ya Kenya jamani wametumia sound track ya wimbo wa Makmuga wa Ali Kiba natamani niiweke ila ni ndefu sana kama kuna anaeitaka sijui nitumie njia gani muipate wadau na alots of sex video clips za wa Kenya ila nahisi nyingine ni za dada zetu wa bongo hapa

      Delete
    2. Anonymous13:13

      Kibamia nakusalimu, nitafurahi kama utaniwezesha hizo videos. Wewe nope mwongozo Mimi nitaufuata.

      Maxi

      Delete
    3. Do ur best bana uzitupie huku...au Nancy akupe mwongozo mtaalamu zaidi sie si unajua ma co-drivers tu....

      Delete
  2. Anonymous11:57

    Mr Husband kumbe hii ilikua kweli nilizani skendo tu jamani leteni na clip zake kama zipo
    DUDU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hii ilikua kweli kabisa na clip ipo ila kwa sasa naona tube nyingi wameiblock si unajua binti ana mkwanja mrefu sasa hivi....Ila hii ndo ilimtoa!!!

      Delete
    2. Tena alikutana na mtoto wa mbwa alafu ana hela wacha amfanye vibaya...mpaka mtoto wa watu sura imembadilika....hahahaha!!!

      Delete
    3. Halafu kuna mahali kama anamla ndogo vile kwenye hizo pics au nimeona vibaya...nyingine naona jamaa kazama chumvini!!!Ndo maana Kanye West anazuia watu wake wa karibu kuitazama.

      Delete
    4. Anonymous12:44

      do u think those superstars do not engage in anal sex???they do it alot

      Delete
  3. Hapo ni laivu bila chengaz...hamna photo shopping hapa...nimwendo wakuzifukua tu!!

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:10

    Nitumie kwa antonykamau5@gmail.com

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:11

    Nitumie kwa antonykamau5@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:46

      Wakenya nanyi kwa mbwembwe. Eti utumiwe...Kama nani????

      Pumbavu !!!

      Delete
  6. Muvi nzima nilishawahi kuiweka HAPA:

    http://rahatupu.blogspot.com/2011/07/ni-kim-kardashian-huyu-akichakachuliwa.html

    Naona link zimeshakufa. Nitazitafuta ambazo ziko hai na nitaziweka tena hapa.

    Halafu inaonekana nyie wadau hamjui jinsi ya kutumia labels. Kuona mambo yote ya K.Kardashian ambayo yalishawahi kuwekwa hapa tafuta KIM KARDASHIAN kwenye label mf:

    http://www.blogger.com/posts.g?blogID=3609676962891601451&searchType=ALL&txtKeywords&label=KIM+KARDASHIAN

    ReplyDelete
    Replies
    1. nanay cant access your link ya pili ya kwanza inasema i cant downlaod the file unless i uplaoded it my self

      Delete
  7. Anonymous00:02

    inapatikana kwenye kickasstorrents

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:34

      Torrents ni hatari sana. Inabidi uwe na kinga nyingi kwenye kompyuta yako na zinaangaliwa na kufuatiliwa sana. Don't advise it for anyone.

      IT Specialist !!!

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!