DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Nani Ana Muhogo wa Jang'ombe Mkubwa Kuliko Yote Hapa Rahatupu?

Wednesday, November 21, 2012

Hii Tabia ya Kutovaa Chupi Naona Imeshika Kasi....Mabrazameni, Mnaipenda au Inawakera ???

11 comments:

  1. Hao ndio .COM mke kwa mbwe mbwe tu!!!

    ReplyDelete
  2. Wanatupa tabu sana sisi wapiga nyeto,2kiona tu lazima tukimbilie chooni kumaliza shida ze2.

    ReplyDelete
  3. Napenda sana wadada wa hivyo cause kuma tamu sana hasa kwa kutomba na chumvini, kuificha mbali siyo issue kabisa.
    nataka niazishe chama cha wanawake WASIYO VAA CHUPI waniandikie na siku ya kikao hakuna kuvaa chupi.

    nnaxee@yahoo.com

    ReplyDelete
  4. Hizo kuma ni tamu balaa na haina harufu ya kuvunda najoto,ni fullmahewa

    ReplyDelete
  5. Ni tabia ya uchangudoa mimi siipendi hata kidogo. Na nashauri wanatembea bila chupi waanze kubakwa kila wanapoonekana maana ni dhahiri kwamba wanataka kutuonyesha kuma zao. Ujue kuna vitu vingine kama KUMA huonekana pale inapotakiwa kutombwa au mwenyewe anapoiosha bafuni. Sasa unapotembea KUMA wazi maana yake upo tayari KUTOMBWA. Na iwe mwisho vinginevyo bakeni hao bila kujali UKIMWI ili liwe fundisho

    ReplyDelete
  6. Nadhani ni nyongeza ya mvuto kwa wanaume wanaume

    ReplyDelete
  7. nancy wakat wako umekaribia kwa unayoyafanya mda si mrefu utaonja joto ya jiwe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unamtisha nani na wewe? Ni sheria gani ambayo nimevunja? Unaacha kulaumu hawa wasiovaa chupi unakuja kunitisha mimi...

      Mimi simwogopi mtu na wala sijajificha na sijifichi. Nipo hapa Sinza kwa Remi na hata ukitaka directions za kufika kwangu nitakupa. Na hata namba yangu ya simu iliyosajiliwa kabisa nitakupa...

      Ya nini kutishana katika maisha haya mafupi tunayoishi hapa duniani? Aaaargh !!!!

      Delete
  8. MARA TATU NIMESHATOMBA HAO MADADA WASIOPENDA KUVAA CHUPI, UKIKUTANA NAE WALA USIHANGAIKE WEWE MWITE PEMBENI MWAMBIE UNATAKA UKAMTOMBE UTAONA ATAKAVYOKUBALI FASTA, WANATafuta mboo hao, wanaume tumekuwa wavivu sana kuwatomba hao wanawake mwisho wake wameamua kuanika maduka yao wazi!!!

    ReplyDelete
  9. Hii inaongeza mahanithi coz wengi wanaona mboo zinaishia kudinda tu halafu hawatombi.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!