TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

ACHA UJINGA WA KUACHA NAMBA YAKO YA SIMU HOVYO HOVYO MTANDAONI


Wednesday, January 30, 2013

Jamaa Anaipiga Hii Kama Kalogelezewa...Duh !!!

By the way hawa ni mtu na mkewe kwa hiyo msije mkaanza swala la kondomu....

video

14 comments:

  1. Mmmmm jamaa anatomba kama alikuwa na nyege za mwezi mzima

    ReplyDelete
  2. Anonymous15:44

    ahaaa chako chako bwana mambo ya chuma mboga hayo mh lahaula

    ReplyDelete
  3. Umeona mdau hadi anatia nyege za kutomba

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:50

      daa mwingine hiyo stail angekula 0713

      Delete
  4. Ni makubaliano mdau kama anakubal 071 bas acha apewe maraha

    ReplyDelete
  5. Anonymous17:54

    santeeee kamua kamua kamuaaaaa



    VX

    ReplyDelete
  6. Anonymous18:28

    duuu!..aNaToMba KamA pOrnstar vLe...


    ooOoo

    ReplyDelete
  7. Anonymous20:31

    Mkewe mkaksi hata kutoa kamguno kaungo...
    Nidanganye danganye danganye tuuu...
    Kina dada, miguno inahamasisha jamani sio kimya namna hii.
    -MiMi-

    ReplyDelete
  8. Anonymous21:38

    mbona chafuu mh pyuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:29

      Kwenye uchafu ndio penye utamu wewe! Watu wanahonga nyumba kwa ajili tu ya kusuguasugua njia za kutolea takataka za mwili we ujui nini, kw

      Delete
  9. Anonymous21:55

    Jamaa alikuwa jela nn lakini ndo anakula vyake mmmh!

    ReplyDelete
  10. Anatomba kama navotombaga mimi
    tamumboo@gmail

    ReplyDelete
  11. Anonymous20:31

    Mbona kawaida sana hizo kiki

    ReplyDelete
  12. Anonymous18:32

    huyo jamaa si mtombaji bali kakutana na mtombwaji ndio maana anaonekana kuwa anajimudu kwa ujumla safi

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!