TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday

Mambo Matamuuuu Kutoka Iringa !!!

Hellow Nancy,mambo:
Hebu zitupie hizi picha kwa wadau warahatupuike nazo. 

Huyu ni demu mmoja pande za Iringa huwa narahatupuika naye mara moja moja..

Hizi picha alinipa mwenyewe alipiga na jamaa yake aliyekuwa anamtombaga zamani


25 comments:

  1. Anonymous11:34

    kibamia oyeee!!!!

    ReplyDelete
  2. Anonymous12:10

    mkunduni o vp

    ReplyDelete
    Replies
    1. Usiogope alikua anabeep tu hapo ha ha ha

      Delete
  3. Kwa usafi wa mwili na maeneo ya raha nimewasifu sijajua kiusalama maana wanakwanguana bucha hapo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kibamia mi NAKUPENDA14:04

      Mbona siku hizi hushushi mambo constantly Kibamia? Watunyima uhondo bana!!!"

      Delete
  4. Anonymous19:35

    wadau mdau wa Kimara hapa nna nyege sana ila sina demu wa kugonga napenda sana mikundu nitafute juswedi@gmail.com nna kausafiri nafanya kazi mjini kati so ukinambia nikufate wapi wakati wowote haina shida na naishi peke yangu kwa sasa wife yuko mikoani tuwasiliane wadau na tuendeleze raha tupu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:36

      You're pathetic!!!!

      Delete
    2. Anonymous23:22

      Uwii sasa wewe umeowa na mkeo yuko safari then unakuja humu kutafuta mikundu yakufira! Kweli jamani?? Siumpigie mkeo akutowe iyo hamu kwenye simu au mvumilie akirudi! tena huogopi kusema nina usafiri nitakupitia popote Ulipo,unafikiri rahatupu wanaingia wanaadamu , yanaingia mpaka majini shauri yako ! Jamani mlio owa na kuolewa tulieni kwenye ndowa zenu acheni kutafuta vya kuuzwa wakati vya bure mnavyo home maradhi yamekuwa mengi.Gash!


      Cute...

      Delete
    3. Word...nakupendajeee...una akili xana mpendwa!!

      Delete
    4. Anonymous05:10

      Mimi penda wewe pia Cecil..Ahsante mdau tuko pamoja:)


      Cute...

      Delete
  5. Safi sana mda c mrfu nashusha mzgo

    ReplyDelete
  6. Anonymous02:28

    cute uwe makini sio kujibu tu nakuonya ............... hunijui sikujui utaumia mdau

    ReplyDelete
    Replies
    1. Vitisho tena vya nini? Ushauri aliokupa Cute hapo juu ni mzuri sana. Kama kweli umeoa na uko hapa unahangaika kutafuta mwanamke kwa vile mkeo kasafiri tena unajingamba kwamba una usafiri na kwamba utamfuata huko huko aliko - ni haki kweli hiyo? Ukienda kuuokota UKIMWI?

      Hapa tunaambiana ukweli na kufundishana na vitisho vya kitoto namna hii havina maana yo yote mdau. Tukue na kustaarabika basi !!!

      Delete
    2. Anonymous05:06

      Sasa mdau hapo juu unanitisha kwa kosa lipi!!? Au kukushauri ni makosa?? Kabla hujanitishia maisha mdau nambie kosa langu pls!!!


      Cute...

      Delete
  7. Anonymous13:52

    huyo ni kibamia anatomba halafu huwa anatomba bila ndomu sijui kwanini!!!

    ReplyDelete
  8. Anonymous16:09

    Kusema ukweli cute umeongea ukweli mtu, mtu ana mke wake humu rahatupu anatafuta nini kama sio ukicheche tu? Halafu anaambiwa ukweli anaanza kuwaka kama huko sio kukosa uelewa ni nini? Mliooa please tuachieni rahatupu yetu sio singles tutafutane mmeelewa eeeh?@cute and Nancy

    ReplyDelete
  9. Anonymous07:50

    Swali...tuliooa tunaruhusiwa humu kusoma tu?????

    ReplyDelete
  10. Anonymous16:41

    tomba mwana!!!

    ReplyDelete
  11. Anonymous15:02

    safi sana

    ReplyDelete
  12. kuma inabana hiyo mwana tuonyenye basi kwa chini kuma ilivyo.

    ReplyDelete
  13. acheni watu wapae raha....kutombana kavu ndo mpango mzima lakini muwe mmepima

    ReplyDelete
  14. Anonymous16:24

    DU ULITOMBA KAVU KAVU NI MKEO AU? LA SIVYO TUONANE PARADISO, TUONANE PARADISO KWENYE MJI WA BWANA!!!

    ReplyDelete
  15. Anonymous08:47

    Mwanamke msafi sana yaani hata mkundu msafi sana lakini jamaa ana kibamia halafu anakwangua nyama...Duh!! Ukimwi oyeeee!!!

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!